Baba na binti yakexxx

Post a Comment. Aliyoyasema baba siku moja kabla bintie hajafunga ndoa Binti yangu, kuanzia kesho hutakuwa ukiitwa tena jina langu. Utakuwa na furaha kuolewa na mwanaume uliyempenda. Sasa ni wakati wa kutimiza majukumu yako. Kuanzia utoto wako, nimekulea vema kwa neema za Mungu.

Ila kabla hujasema mbele ya kasisi kuwa unakubali kuolewa ningependa nikueleze kuhusu kuishi na mwanaume na maisha ya ndoa kiujumla.

Unakumbuka ulivyokua umekaribia kufanya mtihani wako wa mwisho wa kidato cha sita? Unakumbuka Ulikuja kwangu na nikakupa Tsh laki moja kwa ajili ya maandalizi ya mtihani? Najua siku zote ulikua ukijua kuwa mimi ndiye niliyekuwa nikikulipia ada. Ukweli ni kwamba mimi nilikuwa nimefirisika sina mbele wala nyuma Angeweza kukupa wewe moja kwa moja ila aliamua kunipa mimi kwanza. Muda mwingine atakuwa kama amechanganyikiwa kutokana na ugumu wa maisha, madeni na vinginevyo ingawa ataonekana yuko sawa ila akilini mwake anayo hofu na majonzi makuu Huo ndio muda utakao kubidi kuwa nae bega kwa bega ukimfariji.

Mwanangu njia sahihi ya kumuonesha mume wako kua unampenda ni kumuheshimu, najua inaweza tokea ukabishana nae, ukakwaruzana nae ila mwisho wa siku mwache ajue kuwa heshima yako kwake iko pale pale. Mwanangu, unakumbuka siku ile nilipomkalipia vibaya sana mama yako? Alifanya nini? Alibaki kimya kabisa. Unakumbuka pia siku ile mama yako alivyonijia juu? Nilifanya nini? Nilibaki kimya kabisa! Binti yangu jifunze kuwa kimya muda mwingine pale mume wako atakapokuwa na hasira. Mmoja kati yenu atakapokuwa na hasira na gadhabu nyingi mmoja lazima atulie kimya.

Kama wote mtaanza kupandishiana hasira tatizo hapo ndio huibuka. Na matatizo ya ndoa ndio huanzia hapo.

XVIDEOS.COM

Mwanangu, kitu cha kwanza kujua kuhusu mume wako ni chakula anachokipenda. Kama anapenda vyakula vya aina nyingi weka katika akili yako. Usiache mpaka aombe chakula siku zote muandalie. Kuna siku mama yako alinidaka nikiwa nimemshika mwanamke mwingine mkono, hakuwa mchepuko wangu ila ni rafiki yangu niliyepotezana nae kitambo.

Mama yako aliponiona hakuanzisha ugomvi na yule mwanamke. Aliondoka kimya kimya.Sadick Japhari, mkazi wa Tabora amepandishwa kizimbani kwa tuhuma za kufanya mapenzi na binti yake mwenye umri wa miaka 16 hatimae kumsababishia ujauzito na kukatisha masomo yake akiwa kidato cha kwanza katika shule ya sekondari ya Lwanzari Tabora mjini. Mtuhumiwa huyo alifikishwa katika Mahakama ya Hakimu Mkazi Tabora na kupandishwa kizimbani kwa mara nyingine tena shauri lake namba 49 la mwaka likiwa upande wa kutolea ushahidi kwa upande wa Jamhuri ambapo ilikuwa ni zamu ya kutoa ushahidi kwa Afisa mtendaji wa mtaa wa shule Kata ya Kaloleni, Christina Kitundu kuwasilisha ushahidi wake ambapo alieleza Mahakama kwamba mtuhumiwa Sadick ambaye alikuwa akiishi na binti yake katika nyumba yenye chumba kimoja na sebule alikuwa akifanya tendo la ndoa wakati binti yake akiwa amelala.

Christina ameiambia mahakama mbele ya mahakama Mkazi Mfawidhi wilaya ya Tabora mjini Jaktoni Lushwela kwamba mtuhumiwa baada ya kubaini tayari amekwisha msababishia binti yake ujauzito aliamua kumasfirisha ikiwa ni mpango wa kuficha ukweli. Hata hivyo kwa kuwa Afisa Mtendaji wa mtaa ambaye alikuwa na jukumu la kufuatilia watoto wanaoacha masomo kwasababu mbalimbali akuchukua hatua ya kumrejesha Tabora binti huyo na hapo ndipo alipojiridhisha kuwa ni mjamzito na siku chache baadae akajifungua mtoto wa kiume.

Aidha mtoto huyo aliieleza Mahakama kuwa baba yake huyo amekuwa akimbaka mara kadhaa majira ya usiku tangu mwezi Januari wakati akiwa nyumbani huku akimtia kumdhuru endapo jambo hilo atalisema mbele za watu. Mtuhumiwa huyo aliukana ushahidi uliotolewa mahakamani hapo, kesi hiyo inatarajiwa kuendelea kusikiliza ushahidi wa daktari Disemba 19 mwaka huu, huku mtuhumiwa akiendelea kusota rumande.

Related Articles. Wajasiriamali wa teknolojia kushiriki mkutano wa kimataifa kwa njia ya mtandao 13 hours ago. Kenya: Idadi ya wagonjwa wa Virusi vya Corona yafikia 13 hours ago. Zanzibar watangaza wagonjwa wapya 6 wa corona, waathirika wafikia 24 16 hours ago. Rais Trump adai Marekani imefika kilele cha maambukizi mapya ya corona 17 hours ago.

baba na binti yakexxx

Check Also. Close Search for. Bongo5 FREE.Baba Mtakatifu Francisko ameguswa na kusikitishwa sana na picha ya Bwana Martinez Ramirez na binti yake Valeria, kutoka nchini Salvador, waliokufa maji, Jumapili tarehe 23 Junikwenye Mto wa Rio Grande, mpaka unaotenganisha Marekani na Mexico, wakiwa kwenye harakati za kutafuta: usalama, hifadhi na maisha bora zaidi.

Katika mkasa huu, amesalimika Vanessa Avalos, Mama wa familia hii ambayo kwa sasa imegubikwa na majonzi makubwa. Bwana Martinez Ramirez na binti yake Valeria wamefariki dunia hata kabla ya Mahakama nchini Marekani kuanza kusikiliza ombi lao la kutaka kupewa hifadhi ya kisiasa nchini humo. Mashuhuda wanasema, Bwana Ramirez alifanikiwa kumvusha binti yake na kumweka mahali pakavu upande wa Marekani, akaamua kurejea tena ili kumchukua mke wake, mtoto Valeria alipoona baba yake amerudi mtoni, akamfuata na alipogeuka kutaka kumwokoa binti yake, wakakumbwa na mkondo mzito wa maji; wote wawili wakapoteza maisha!

Baba Mtakatifu anamkumbuka na kumwombea marehemu Martinez Ramirez pamoja na binti yake, waliopoteza maisha, kama ilivyo hata kwa wakimbizi na wahamiaji wengi kutoka sehemu mbali mbali za dunia, wanaoendelea kufa maji, kiu na utupu na wala hawana tena watu wa kuomboleza juu ya vifo vyao! Martinez Ramirez na binti yake Valeria, kutoka nchini Salvador, wamekufa maji, Jumapili tarehe 23 Junikwenye Mto wa Rio Grande, mpaka unaotenganisha Marekani na Mexico, wakiwa kwenye harakati za kutafuta: usalama, hifadhi na maisha bora zaidi.

Na Padre Richard A. Mjigwa, C. Papa: Masikitiko. Matukio zaidi yanayokuja:. Agenda za Baba Mtakatifu. Radio Ratiba CH.Deus Richard 40, mkazi wa Kijiji cha Milala Kata ya Misunkumilo Manispaa ya Mpanda mkoani Katavi, amempa ujauzito binti yake wa Darasa la Nne, Monika Shigela, na kumtelekeza mkewe na watoto wadogo watano na kutoweka kusikojulika na mtoto wake aliyempa mimba.

Bi Mariam Masanja ambaye ndiye Mke aliyetelekezwa, amesema kuwa alipobaini uhusiano wa kimapenzi baina ya mwanae na Baba yake aliwaeleza viongozi wa Dini, kitendo ambacho kilimkasilisha bwana huyo na kuanza kuonesha bayana mapenzi yake na mtoto wake.

Aidha Mariam ameongeza kuwa licha ya ugumu wa maisha anaopitia kwa sasa, kutokana na kutelekezwa akiwa na watoto wadogo na pia ndani kukiwa hakuna chakula, anaiomba Serikali kumkamata mumewe na kumchukulia hatua kali za kisheria. A post shared by bongo5. View this post on Instagram. Related Articles.

Benki ya NMB inavyowajali kwa vitendo wateja wake na wafanyakazi kipindi hiki cha janga la Corona Video 49 mins ago. WHO yataka siasa isihushishwe katika Virusi vya Corona 1 hour ago. Maxence Mello wa Jamii Forum ahukumiwa kulipa faini ya mil 3 au kwenda jela mwaka mmoja kwa kosa la kuzuia polisi kutekeleza majukumu yake 17 hours ago.

Check Also Close. Dhamana ya Ronaldinho kutoka jela akiwa na kaka yake ni kufuru, Watakiwa kukaa hotelini kwa uangalizi maalumu — Video 14 hours ago. Mgonjwa mwingine wa Corona aongezeka Tanzania, Sasa wafikia 25 15 hours ago. Close Search for. Bongo5 FREE.Hivi ni viunganisho vya nje na vitafungua katika dirisha mpya. Pengine haikuchukua muda mrefu kwa Tiziana Cantone kuanza mfululizo wa matukio ambayo yalisababisha kujikatisha uhai.

Mwezi Aprili mwakamwanadada kutoka Mugnano, nje kidogo mwa Naples,alituma picha za video za ngono kupitia WhatsApp. Video hizo zilimuonesha Tiziana akifanya vitendo vya ngono na wanaume kadhaa ambao hawakufahamika.

Video za ngono mitandaoni zilivyokatisha maisha ya binti

Video hizo zilisambazwa kwenye tovuti mbalimbali zinazoonyesha masuala ya ngono. Vitendo vyenyewe kwenye video hizo havikua kitu isipokua sentensi moja tu kutoka mdomoni mwa Tiziana Conte. Msichana ajiua kwa sababu ya hedhi India. Muuaji aliyeonekana Facebook ajiua.

Maneno hayo yaliashiria kuwa mwanadada huyo anapenda kupigwa picha wakati akifanya ngono. Sentensi hiyo ilifanya watazamaji waendelee kuitazama bila wasiwasi:Kama alikua anafurahia kupigwa picha, bila shaka hatachukia watu wakiitazama.

Lakini waitaliano walifanya zaidi ya kutazama. Watazamaji walitumia maneno yake kwa msisitizo wakatengeneza t-shirt ambazo ziliwekwa picha yake na pia kwenye tovuti. Hakuna aliyekuwa akifikiria kuwa Tiziana asingependa, kwa kuwa alionekana kufurahia kwenye video hizo. Unaweza kuona alikuwa akisumbuka mno. Bi Cantone akaamua kupambana. Lakini hakukua na njia ya haraka ya kufanya ili kuondosha video hizo. Aliipeleka kesi mahakamani, akidai kuwa video hizo zilipelekwa kwenye mitandao bila ridhaa yake.

Lakini mpaka wakati huo hakuweza kuishi maisha ya kawaida. Ilimchukua wiki kadhaa Mama yake Teresa Giglio kupata nguvu kuwaambia wanahabari kuhusu maisha ya binti yake. Hakuwahi kumuona baba yake. Hii iliathiri maisha yake. Mama na mwana waliishi pamoja.

Katika kipindi cha furaha, Tiziana alipenda kusikiliza wanamuziki wa Italia, kusoma vitabu vya simulizi, kupiga kinanda. Lakini baada ya video kutapakaa mitandaoni hali hiyo haikuwepo tena. Mwezi Septemba, Mahakama ya Naples iliamuru video hizo zitolewe mitandaoni na kwenye tovuti. Lakini ilimtaka Tizianz alipe faini ya dola 21, za marekani, gharama za huduma za kisheria. Fedha ilikua nyingi sana. Tarehe 13 mwezi Septemba mwakaMaria Teresa Giglio alikwenda kazini, akiwa amemuacha binti yake nyumbani.

Bi Giglio alipokea simu kutoka kwa wifi yake ,sauti ikiwa ya kupoa sana ikimtaka arejee nyumbani. Kitendo cha Tiziana Cantone kujitoa uhai, kilifanya video hizo zifuatiliwe na watu wengi zaidi kuliko kusahaulika. Bi Giglio amemtaka mpenzi wa zamani wa binti yake, Di Pialo, kueleza hasa alishiriki vipi katika mpango wa kusambaza video zile. Habari Michezo Video Vipindi vya Redio.

Video za ngono mitandaoni zilivyokatisha maisha ya binti 2 Machi Image caption Tiziana alijikatisha uhai baada ya video zake za ngono kusambaa mitandaoni Pengine haikuchukua muda mrefu kwa Tiziana Cantone kuanza mfululizo wa matukio ambayo yalisababisha kujikatisha uhai. Rejea mwanzo wa ukurasa.Mwanaume mmoja mwenye umri wa maiaka 56 raia wa Argentina aliyefahamika kwa jina la Domingo Bullicio, anatuhumiwa kumgeuza binti yake wa kumzaa kuwa mkewe na kuzaa naye watoto nane ndani ya kipindi cha miaka Antonio, ambaye ni binti wa mwanaume huyo amewaeleza polisi kuwa baba yake alimgeuza kuwa mkewe na kumtumikisha kingono tangu alipokuwa na umri wa miaka 9, mara baada ya mama yake kukimbia akiwa na watoto wengine watatu.

Alinitumia vibaya tangu nikiwa na miaka nane. Alikuwa akinipiga na kunikimbiza na ukuni wa moto pale aliponiona nikizungumza na jirani. Alisema kuwa kutokana na mateso aliyoyapata kutoka kwa baba yake anataka haki itendeke na baba yake huyo aozee jela.

Mwanaume huyo alianza kukimbia hovyo baada ya Antonio mwenye umri wa miaka 37 hivi sasa, kutoa taarifa kwa vyombo vyenye mamlaka ya serikali. Polisi walifanikiwa kumkamata katika mji wa Loreto baada ya msako mkali uliochukua mwezi mmoja.

Habari Maisha.

baba na binti yakexxx

Baba Azaa na binti yake watoto wanane 4 years ago Comments Off on Baba Azaa na binti yake watoto wanane. Serikali yalegeza masharti Bomoabomoa, Yamtimua Mwanasheria aliyemuokoa Lwakatare. Like this: Like Loading You might also like. Editor Picks. Luc Eymael athibitisha hitaji la maproo wanne Michezo 1 week ago Comments Off on Luc Eymael athibitisha hitaji la maproo wanne.

Mwalimu mkuu atuhumiwa kumpa mimba mwanafunzi wake Uncategorized 10 months ago Comments Off on Mwalimu mkuu atuhumiwa kumpa mimba mwanafunzi wake.

Makala: Lowassa ataishi vipi na CCM hii? Sababu halisi za kurudi hizi hapa.Baba na binti kutoka New Zealand walihukumiwa kifungo kwa kuwa katika uhusiano wa kimapenzi kwa mara ya pili baada ya kupata watoto wawili pamoja. Baba na binti walikuwa katika uhusiano tangu msichana huyo alipokuwa na umri wa miaka Sasa mwanamume huyo ana umri wa 37 na binti yake ana miaka 23 na wawili hao walipata watoto wawili pamoja, ambapo mmoja alifariki Baba huyo alimzaa bintiye aliposhiriki ngono na mama yake wa kambo mwenye umri wa miaka 30 alipokuwa na miaka 13 pekee.

Habari Nyingine: Ajabu! Alikutana na binti yake mnamowakati msichana huyo alikuwa na miaka 16,na tangu hapo wawili hao wamekuwa katika uhusiano wa kimapenzi usiofaa.

Baba ampa mimba mama na binti yake, Watokomea kusikojulikana, Mama aeleza ilivyokuwa – Video

Wanandoa hao wa kiajabu kati ya baba na bintiye walishtakiwa mnamo baada ya mtoto wao wa kwanza kuzaliwa, msichana huyo alizaa mtoto wao wa pililakini mtoto huyo akafariki kutokana na matatizo ya mtoto mchanga alipokuwa na miezi mitatu tu. Jaji alimhukumu baba huyo kifungo cha miezi sita na miaka miwili ya kuangaziwa, naye binti akahukumiwa kifungo cha miaka miwili cha kuangaziwa kwa makini.

Una maoni? Una habari ambayo ungependa tuichapishe? Tuma ujumbe kwa mhariri: aron.

baba na binti yakexxx

Main Swahili Swahili. Picha na: Hisani. Source: Kenyan Breaking News. Show Comments. Gavana Joho adai wanajeshi wa KDF wanapanga kuiba kura, pata habari kamili.


One thought on “Baba na binti yakexxx

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *